ช่องทางการร้องเรียนการบริหารทรัพยากรบุคคล อบต.ท่าม่วง
1 กุมภาพันธ์ 2565ประเภท : ข่าวประชาสัมพันธ์
ข้อมูลรูปที่เกี่ยวข้อง
ช่องทางที่ 1 ร้องเรียนด้วยตนเองในวันและเวลาราชการ เวลา 08.30 น. ถึงเวลา 16.30 น. โดยให้ผู้ร้องเรียนหรือผู้รับมอบอำนาจเดินทางมาร้องเรียน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาแค
อำเภอนายูง จังหวัดอุดรธานี
ช่องทางที่ 2 ร้องเรียนทางโทรศัพท์ หมายเลข 042-219981
ช่องทางที่ 3 ร้องเรียนทางไปรษณีย์ โดยทำเป็นหนังสือส่งมาที่ : องค์การบริหารส่วนตำบลนาแค หมู่ที่ 5 อำเภอนายูง จังหวัดอุดรธานี
ช่องทางที่ 4 ร้องเรียนทางจดหมายอิเล็กทรอนิกส์ ( e-mail ) : nakhae303@gmail.com